ไดโอด ไดนาโม FGT-20/12-2A (QL-10A/1200V)
มีสินค้า
| Unit | อัน |
|---|
จาน STL 1.0mm. JET แบบเรียบ
ด้ามพ่นยาหัวตรง 3F หัวพ่นดำ
ด้ามพ่นยาหัวตรง 4F หัวโต STP
ด้ามพ่นยาหัวตรง 1.5F ทองเหลือง
กรองใต้ถังน้ำมัน G4K
กรองน้ำมัน T140
คอนเดนเซอร์เหลี่ยม 4UF 450V
จาน STL 1.0mm. JET แบบเรียบ
ด้ามพ่นยาหัวตรง 3F หัวพ่นดำ
ด้ามพ่นยาหัวตรง 4F หัวโต STP
ด้ามพ่นยาหัวตรง 1.5F ทองเหลือง
กรองใต้ถังน้ำมัน G4K
กรองน้ำมัน T140
คอนเดนเซอร์เหลี่ยม 4UF 450V