ไดโอด ไดนาโม FGT-20/12-2A (QL-10A/1200V)
มีสินค้า
| Unit | อัน |
|---|
จาน STL 1.0mm. JET แบบเรียบ
ด้ามพ่นยาหัวงอ 2F ทองเหลือง STP
ด้ามพ่นยาหัวงอ 1.5F ทองเหลือง STP
ด้ามพ่นยาหัวตรง 4F ทองเหลือง
ด้ามพ่นยาหัวตรง 3F หัวโต STP
กกหน้าแปลนครบชุด CG328-28 mm. x 9T
คอนเดนเซอร์เหลี่ยม 12UF 450V
คอนเดนเซอร์เหลี่ยม 5UF 450V
เครื่องตัดหญ้า YAKUZA NB411
กะโหลกปั๊มปิเนียมชนเครื่อง PVC 3"
จาน STL 1.0mm. JET แบบเรียบ
ด้ามพ่นยาหัวตรง 4F ทองเหลือง
ด้ามพ่นยาหัวตรง 3F หัวโต STP
คอนเดนเซอร์เหลี่ยม 12UF 450V
คอนเดนเซอร์เหลี่ยม 5UF 450V
เครื่องตัดหญ้า YAKUZA NB411