ไดโอด ไดนาโม FGT-20/12-2A (QL-10A/1200V)
มีสินค้า
| Unit | อัน |
|---|
จาน STL 1.0mm. JET แบบเรียบ
ด้ามพ่นยาหัวงอ 2F ทองเหลือง STP
ด้ามพ่นยาหัวงอ 1.5F ทองเหลือง STP
ด้ามพ่นยาหัวตรง 4F ทองเหลือง
ด้ามพ่นยาหัวตรง 3F หัวโต STP
กกหน้าแปลนครบชุด CG328-28 mm. x 9T
คอนเดนเซอร์เหลี่ยม 12UF 450V
คอนเดนเซอร์เหลี่ยม 5UF 450V
จาน STL 1.0mm. JET แบบเรียบ
ด้ามพ่นยาหัวตรง 4F ทองเหลือง
ด้ามพ่นยาหัวตรง 3F หัวโต STP
คอนเดนเซอร์เหลี่ยม 12UF 450V
คอนเดนเซอร์เหลี่ยม 5UF 450V