แผงคันเร่ง GX160/168F ครบชุด
มีสินค้า
| Unit | ชุด |
|---|
เกลียวเร่งลูกสูบ ทองเหลือง STP-26D
เกย์ปั๊มแบต18L
ลูกยางกันน้ำเข้า เรือรดน้ำ
ข้อเหวี่ยงครบชุด 767 TL26 (สั้น)
ก้านปรับปุ๋ย G5K ครบชุด เหล็ก
ก้านสูบครบชุด 3800
กรองน้ำมัน 767 (ถ่วง)
สกรู BSW+หัว 5/16"x1"(51ชุด) W/Z
กกสั้นชุบซิงค์
ก้านสูบปั๊มเคียวริสุ 706A,800BS แท้
กรองน้ำมัน 767
สกรู BSW+หัว 1/4"x1.1/2"(77ชุด) W/Z
ข้อต่อน้ำออก 706A,800BS
ข้อเหวี่ยงครบชุด KAZE
ข้อเหวี่ยงครบชุด CG330,TL33
กะโหลกปั๊มปิเนียมชนเครื่อง PVC 3"
เกย์กลม น้ำมัน
ไกเร่ง 5200
ก้านสูบ STP-26D
เกลียวเร่งลูกสูบ ทองเหลือง STP-30D
ข้องอลมใหญ่ G5K
ข้อต่อพ่นยาทองเหลือง เกษตร
กระโปรงเครื่อง F-30 KASEI
ข้อต่อกันสายน้ำมันหัก (งอ)
ข้อต่อทางเดินน้ำมัน 168F เหล็ก
เกย์ปั๊มแบต18L
ลูกยางกันน้ำเข้า เรือรดน้ำ
กกสั้นชุบซิงค์
ข้อต่อน้ำออก 706A,800BS
ข้อเหวี่ยงครบชุด KAZE
ข้อเหวี่ยงครบชุด CG330,TL33
เกย์กลม น้ำมัน
ข้อต่อพ่นยาทองเหลือง เกษตร
กระโปรงเครื่อง F-30 KASEI
ข้อต่อกันสายน้ำมันหัก (งอ)
ข้อต่อทางเดินน้ำมัน 168F เหล็ก