แผงคันเร่ง GX160/168F ครบชุด
มีสินค้า
| Unit | ชุด |
|---|
ข้อต่อน้ำออก 706A,800BS
ข้อเหวี่ยงครบชุด 767 TU26 (ยาว)
กาว ทรีบรอนด์ 1104 35g.
กุญแจ จระเข้ คอสั้น 40mm.ทอง
ก้านสูบครบชุด TL33
กระปุกเอ็นตัดหญ้า STIHL
ข้อต่อทางเดินน้ำมัน 168F PVC
ข้อต่อน้ำออก 706A,800BS
กาว ทรีบรอนด์ 1104 35g.
กุญแจ จระเข้ คอสั้น 40mm.ทอง
ก้านสูบครบชุด TL33
กระปุกเอ็นตัดหญ้า STIHL
ข้อต่อทางเดินน้ำมัน 168F PVC