เสื้อสูบ GX160/168F (สวิตซ์ตัดน้ำมัน)
มีสินค้า
| Unit | อัน |
|---|
ก๊อกน้ำมัน G200#1
กกหน้าแปลนครบชุด RBC411-28mm. x 9T
กรองใต้ถังน้ำมัน G4K
เครื่องตัดหญ้า YAKUZA GX35
กกหน้าแปลนครบชุด GX35-26mm. x 9T
กกหน้าแปลนครบชุด NB411-28 mm. x 9T
เครื่องเบนซิน ROMAR 7 HP
กกหน้าแปลนครบชุด NB411-26 mm. x 9T
กรองน้ำมัน T140
ก้านยกลิ้นปุ๋ย G5K
กรรไกรตัดกิ่งไก่ชน 3.0m.
CDI ตัดหญ้า
เครื่องตัดหญ้า LG KBC-41GD
กกหน้าแปลนตัดหญ้า ข้ออ่อนครบชุด
แหวนล็อกเขี้ยวสตาร์ท UMK35
กระปุกเอ็นตัดหญ้า แดงใหญ่
เครื่องตัดหญ้า ARJIN RBC411 i-start
กกหน้าแปลนครบชุด CG260-26 mm. x 9T
กรองใต้ถังน้ำมัน CG328
เครื่องเบนซิน TAKARA 5.5 HP
กุญแจ จระเข้ คอยาว 35mm.ทอง
กกหน้าแปลนครบชุด CG328-28 mm. x 9T
กระปุกเอ็นตัดหญ้า STIHL
ท่อส่งผ้าใบ 1.1/2" รุ่น 2 Bar (100m.)
กระบอกหาง CG260 26mm. x 7mm.
กาวทาปะเก็น White
ท่อส่งผ้าใบ 3" รุ่น 2 Bar (100m.)
เข็มลูกลอย GX160/168F PC
กกหน้าแปลนครบชุด GX35-28mm. x 9T
ก้านสูบครบชุด TL33
กุญแจบางหมาป่า ทล. คอยาว 40mm.
เข็มลูกลอย GX160/168F
ก้านสูบ GX160/168F STD
เครื่องตัดหญ้า WIKIKI RBB-45AB (411)
ก๊อกน้ำมัน SK230,KF34
กระบอกหาง CG260 24mm. x 6mm. บู๊ชทองเหลือง
กระบอกหางตัดหญ้ารถเข็น 50cm.
เครื่องตัดหญ้ารถเข็น YAKUZA CG430
กระเดื่องสตาร์ท NB411 จีน AL
กระเดื่องวาล์ว GX35 IN/EX
กุญแจ จระเข้ คอสั้น 40mm.เงิน
เครื่องตัดหญ้า MITSU T200 CB
กระเดื่องสตาร์ท NB411 PVC จีน (สีขาว)
กระปุกเอ็นตัดหญ้า แดงเล็ก
ข้อต่อทางเดินน้ำมัน 168F PVC