เสื้อสูบ GX160/168F (สวิตซ์ตัดน้ำมัน)
มีสินค้า
| Unit | อัน |
|---|
กระบอกหาง CG260 26mm. x 7mm.
ข้อต่อทางเดินน้ำมัน 168F เหล็ก
กระบอกหาง CG260 26mm. x 7mm.
ข้อต่อทางเดินน้ำมัน 168F เหล็ก