สปริงคันเร่ง GX160/168F
เป็นสปริงตัวอ่อน ช่วงขดสปริงกว้าง 6mm. ยาว 13mm. ความยาวรวม 110mm.
มีสินค้า
| Unit | ตัว |
|---|
กระเดื่องวาล์ว GX35 IN/EX
เครื่องตัดหญ้า YAKUZA GX35
ครอบหัวเทียน GX160/168F
ก้านสูบครบชุด F30,G4K
กุญแจบางหมาป่า ทล. คอยาว 40mm.
กระบอกหางตัดหญ้ารถเข็น 50cm.
ข้อเหวี่ยงครบชุด CG330,TL33
แหวนล็อกเขี้ยวสตาร์ท UMK35
กระเดื่องสตาร์ท NB411 จีน AL
ก๊อกน้ำมัน SK230,KF34
ก้านสูบครบชุด 767
กระเดื่องสตาร์ท NB411 PVC แบบแท้ (สีดำ)
ก้านปรับปุ๋ย F30 ครบชุด STL (27)
เกย์ปั๊มแบต18L
ข้อต่อทางเดินน้ำมัน 168F PVC
ท่อส่งผ้าใบขี้ม้า 10" (92m.)
คอยล์ EC10D NEW
กรองใต้ถังน้ำมัน G4K
แกนยกถาดกระดกปุ๋ย F30 PVC ดำ
กระโปรงเครื่อง F-30 ครบชุด
ท่อส่งผ้าใบ 4" รุ่น 3 Bar (100m.)
กระบอกหาง CG260 24mm. x 6mm. บู๊ชทองเหลือง
ข้อต่อสวมปั๊ม ท.ล. 1/2" PU-8
ข้อต่อคาร์บูเรเตอร์ 767 ลูกลอย
เขี้ยวในชุดสตาร์ท 767 I-start-2
ท่อส่งผ้าใบ 3" รุ่น 2 Bar (100m.)
กระเดื่องสตาร์ท PVC F30,G4K
กุญแจ จระเข้ คอยาว 40mm.ทอง
ท่อส่งผ้าใบ 4" รุ่น 6 Bar (100m.)
กกหน้าแปลนครบชุด GX35-28mm. x 9T
กระเดื่องวาล์ว GX35 IN/EX
เครื่องตัดหญ้า YAKUZA GX35
ครอบหัวเทียน GX160/168F
ก้านสูบครบชุด F30,G4K
กุญแจบางหมาป่า ทล. คอยาว 40mm.
กระบอกหางตัดหญ้ารถเข็น 50cm.
ข้อเหวี่ยงครบชุด CG330,TL33
แหวนล็อกเขี้ยวสตาร์ท UMK35
กระเดื่องสตาร์ท NB411 จีน AL
ก๊อกน้ำมัน SK230,KF34
เกย์ปั๊มแบต18L
ข้อต่อทางเดินน้ำมัน 168F PVC
ท่อส่งผ้าใบขี้ม้า 10" (92m.)
คอยล์ EC10D NEW
กรองใต้ถังน้ำมัน G4K
แกนยกถาดกระดกปุ๋ย F30 PVC ดำ
กระโปรงเครื่อง F-30 ครบชุด
ข้อต่อสวมปั๊ม ท.ล. 1/2" PU-8
กระเดื่องสตาร์ท PVC F30,G4K
กุญแจ จระเข้ คอยาว 40mm.ทอง
มีสินค้า