ลูกสูบครบชุด GX160/168F
ลูกสูบพร้อมแหวน+สลัก+ปริ้นท์ล็อค ขนาด : กว้าง 68mm. ช่วงชัก 15mm. สลัก 18mm. ความสูง 52mm.
มีสินค้า
| Unit | ชุด |
|---|
กระป๋องผสมน้ำมัน
ขารองถังน้ำยาปั๊มแบต 767
กกหน้าแปลนครบชุด CG260-26 mm. x 9T
ท่อส่งผ้าใบขี้ม้า 10" (92m.)
เกย์ปั๊มแบต18L
เข็มลูกลอยคาร์บูเรเตอร์ 767
ข้อเหวี่ยงครบชุด 767 TL26 (สั้น)
ขั้วต่อสายชาร์ทปั๊มแบต 18L,767
ก้านปรับปุ๋ย F30 ครบชุด จีน (27)
ข้อต่อทางเดินน้ำมัน 168F เหล็ก
ข้อต่อคาร์บูเรเตอร์ F30 AL
ท่อส่งผ้าใบ 3" รุ่น 6 Bar (100m.)
ท่อส่งผ้าใบ 4" รุ่น 6 Bar (100m.)
กกหน้าแปลนครบชุด CG328-28 mm. x 9T
กระปุกเอ็นตัดหญ้า แดงเล็ก
เครื่องตัดหญ้า ARJIN CG260
ข้อเหวี่ยงครบชุด CG330,TL33
เครื่องเบนซิน TAKARA 5.5 HP
ข้อต่อตรง PU-6
ขาตั้งเครื่อง 767,CG260,TL33
เครื่องตัดหญ้า LG KBC-41GD
กาวทาปะเก็น White
ข้อต่อตรง PU-8
เขี้ยวในชุดสตาร์ท 767 I-start-2
กกหน้าแปลนครบชุด NB411-26 mm. x 9T
เครื่องตัดหญ้า MITSU T200 CB
กระเดื่องวาล์ว GX35 IN/EX
กรรไกรตัดหญ้ายืดได้ ALLWAYS
เครื่องตัดหญ้า WIKIKI WIN-45AB HONDA
ก้านสูบ GX160/168F STD
ข้อต่อกันสายน้ำมันหัก (ตรง)
คอยล์ EC10D
กุญแจ จระเข้ คอสั้น 35mm.เงิน
ข้อเหวี่ยงครบชุด 767 TU26 (ยาว)
เข็มลูกลอย GX160/168F PC
กระป๋องผสมน้ำมัน
ท่อส่งผ้าใบขี้ม้า 10" (92m.)
เกย์ปั๊มแบต18L
ขั้วต่อสายชาร์ทปั๊มแบต 18L,767
ข้อต่อทางเดินน้ำมัน 168F เหล็ก
ข้อต่อคาร์บูเรเตอร์ F30 AL
กระปุกเอ็นตัดหญ้า แดงเล็ก
เครื่องตัดหญ้า ARJIN CG260
ข้อเหวี่ยงครบชุด CG330,TL33
เครื่องเบนซิน TAKARA 5.5 HP
ข้อต่อตรง PU-6
ขาตั้งเครื่อง 767,CG260,TL33
เครื่องตัดหญ้า LG KBC-41GD
กาวทาปะเก็น White
ข้อต่อตรง PU-8
เครื่องตัดหญ้า MITSU T200 CB
กระเดื่องวาล์ว GX35 IN/EX
กรรไกรตัดหญ้ายืดได้ ALLWAYS
ก้านสูบ GX160/168F STD
ข้อต่อกันสายน้ำมันหัก (ตรง)
คอยล์ EC10D
กุญแจ จระเข้ คอสั้น 35mm.เงิน
เข็มลูกลอย GX160/168F PC
มีสินค้า