ลูกสูบครบชุด GX160/168F
ลูกสูบพร้อมแหวน+สลัก+ปริ้นท์ล็อค ขนาด : กว้าง 68mm. ช่วงชัก 15mm. สลัก 18mm. ความสูง 52mm.
มีสินค้า
| Unit | ชุด |
|---|
เข็มลูกลอยคาร์บูเรเตอร์ 767
กรองน้ำมัน T140
เกลียวเร่งลูกสูบ ปิเนียม STP-26D
ข้อต่อกันสายน้ำมันหัก (งอ)
ข้อต่อสวมปั๊ม ท.ล. 3/8" PU-8
ขามอเตอร์ปั๊มชัก ปั๊มเบนซ์ 1"(คู่)
กรรไกรตัดหญ้ายืดได้ ALLWAYS
กระบอกหาง CG260 26mm. x 7mm.
ก้านสูบ TF-22
ข้อต่อสามทาง PU-8
ก้านสูบปั๊มชัก 1" เบนซ์
ขามอเตอร์ปั๊มหอย (น็อต8mm.)
กระเดื่องสตาร์ท NB411 จีน AL
กระบอกหางตัดหญ้ารถเข็น 50cm.
ขาตั้งเครื่อง 767,CG260,TL33
กุญแจ จระเข้ คอสั้น 50mm.เงิน
กระปุกเอ็นตัดหญ้า แดงใหญ่
กระเดื่องวาล์ว GX35 IN/EX
คอนเดนเซอร์เหลี่ยม 4UF 450V
คอนเดนเซอร์ G200
กระเดื่องสตาร์ท NB411 PVC จีน (สีขาว)
ก๊อกน้ำมัน G200#1
ข้อต่อน้ำออก 706A,800BS
ข้อต่อทางเดินน้ำมัน 168F เหล็ก
เข็มลูกลอยคาร์บูเรเตอร์ 767
กรองน้ำมัน T140
ข้อต่อกันสายน้ำมันหัก (งอ)
ข้อต่อสวมปั๊ม ท.ล. 3/8" PU-8
กรรไกรตัดหญ้ายืดได้ ALLWAYS
กระบอกหาง CG260 26mm. x 7mm.
ก้านสูบ TF-22
ข้อต่อสามทาง PU-8
ก้านสูบปั๊มชัก 1" เบนซ์
ขามอเตอร์ปั๊มหอย (น็อต8mm.)
กระเดื่องสตาร์ท NB411 จีน AL
กระบอกหางตัดหญ้ารถเข็น 50cm.
ขาตั้งเครื่อง 767,CG260,TL33
กุญแจ จระเข้ คอสั้น 50mm.เงิน
กระปุกเอ็นตัดหญ้า แดงใหญ่
กระเดื่องวาล์ว GX35 IN/EX
คอนเดนเซอร์เหลี่ยม 4UF 450V
คอนเดนเซอร์ G200
ก๊อกน้ำมัน G200#1
ข้อต่อน้ำออก 706A,800BS
ข้อต่อทางเดินน้ำมัน 168F เหล็ก
มีสินค้า