ปะเก็นชุด GX160/168 PC
มีสินค้า
| Unit | ชุด |
|---|
ข้อต่อคาร์บูเรเตอร์ 767 ลูกลอย
กะโหลกปั๊มหาง PVC 1.1/2",2"
ข้อเหวี่ยงปั๊มชัก เบนซ์ 1"
ข้อเหวี่ยง GX390/188F
คอยล์ CDI GX160/168F+ครอบหัวเทียน
ข้องอโปโล 767 ตัวเล็ก
เกลียวเร่งลูกสูบ ทองเหลือง TF-45
ข้องอถังโยกทองเหลือง
ข้อเหวี่ยงครบชุด 767 TL26 (สั้น)
เกลียวเร่งลูกสูบ ปิเนียม STP-26D
ข้อต่อสายดูดปั๊มชน 4"
ข้อต่อสายดูดปั๊มชน 3" x 2"
ข้อต่อฟรี ทองเหลือง
ข้อต่องอ PU-6
ข้อต่อตรง PU-6
ข้อต่อทางเดินน้ำมัน 168F PVC
ข้อต่อพ่นยาทองเหลือง เกษตร
ข้อต่อกันสายน้ำมันหัก (ตรง)
กะโหลกปั๊มหาง PVC 1.1/2",2"
ข้อเหวี่ยงปั๊มชัก เบนซ์ 1"
ข้อเหวี่ยง GX390/188F
ข้องอถังโยกทองเหลือง
ข้อต่อสายดูดปั๊มชน 4"
ข้อต่อสายดูดปั๊มชน 3" x 2"
ข้อต่อฟรี ทองเหลือง
ข้อต่อทางเดินน้ำมัน 168F PVC