ประกับหน้าแปลนคาบิว GX160/168F
มีสินค้า
| Unit | ตัว |
|---|
ขั้วต่อสายชาร์ทปั๊มแบต 18L,767
กระบอกหาง CG260 26mm. x 7mm.
กระเดื่องสตาร์ท NB411 จีน AL
กกหน้าแปลนครบชุด RBC411-28mm. x 9T
กระบอกหาง CG260 24mm. x 6mm. บู๊ชทองเหลือง
ท่อส่งผ้าใบ 1.1/2" รุ่น 3 Bar (100m.)
ขาตั้งเครื่อง YAKUZA 767
กะโหลกปั๊มปิเนียมชนเครื่อง PVC 3"
ก้านยกลิ้นปุ๋ย G5K
ข้อต่อพ่นยาทองเหลือง ผู้+เมีย 7 ชั้น
ขาตั้งเครื่อง 767,CG260,TL33
เกย์ปั๊มแบต 767
กรองใต้ถังน้ำยา 767
ข้อต่อน้ำออก 706A,800BS
เกลียวเร่งลูกสูบ ทองเหลือง TF-45
ข้อต่อคาร์บูเรเตอร์ CS-1700E
ข้อต่อคาร์บูเรเตอร์ F30 AL
CDI ตัดหญ้า
ข้อต่อทางเดินน้ำมัน 168F เหล็ก
ขั้วต่อสายชาร์ทปั๊มแบต 18L,767
กระบอกหาง CG260 26mm. x 7mm.
กระเดื่องสตาร์ท NB411 จีน AL
ขาตั้งเครื่อง YAKUZA 767
ก้านยกลิ้นปุ๋ย G5K
ขาตั้งเครื่อง 767,CG260,TL33
ข้อต่อน้ำออก 706A,800BS
ข้อต่อคาร์บูเรเตอร์ CS-1700E
ข้อต่อคาร์บูเรเตอร์ F30 AL
CDI ตัดหญ้า
ข้อต่อทางเดินน้ำมัน 168F เหล็ก