ประกับหน้าแปลนคาบิว GX160/168F
มีสินค้า
| Unit | ตัว |
|---|
ข้อต่อน้ำออก 706A,800BS
ข้อเหวี่ยงครบชุด 767 TU26 (ยาว)
กาว ทรีบรอนด์ 1104 35g.
กุญแจ จระเข้ คอสั้น 40mm.ทอง
ก้านสูบครบชุด TL33
กระปุกเอ็นตัดหญ้า STIHL
ข้อต่อทางเดินน้ำมัน 168F PVC
ขาตั้งเครื่อง 767,CG260,TL33
ข้อเหวี่ยง GX390/188F
ข้อต่อน้ำออก 706A,800BS
กาว ทรีบรอนด์ 1104 35g.
กุญแจ จระเข้ คอสั้น 40mm.ทอง
ก้านสูบครบชุด TL33
กระปุกเอ็นตัดหญ้า STIHL
ข้อต่อทางเดินน้ำมัน 168F PVC