ถ้วยก้านกระทุ้งวาล์ว GX160/168F
มีสินค้า
| Unit | อัน |
|---|
กระโปรงเครื่อง F-30 KASEI
ข้อต่อสายดูดปั๊มชน 2"
กกหน้าแปลนครบชุด CG260-26 mm. x 9T
เขี้ยวในชุดสตาร์ท 767 I-start-2
สกรู BSW+หัว 5/16"x1.1/4"(50ชุด) W/Z
สกรู BSW+หัว 3/8"x4"(16ชุด) W/Z
เข็มลูกลอย G150-200
เข็มลูกลอยคาร์บูเรเตอร์ 767
กรองเหล็ก+ฐาน GX35
กุญแจบางหมาป่า ทล. คอยาว 40mm.
ข้อเหวี่ยง GX390/188F
กรองน้ำมันเครื่อง 4500-5800
กระเดื่องล่าง
ข้อเหวี่ยงปั๊มชัก เบนซ์ 1.1/2"
เกย์กลม
กรองน้ำมันเครื่องเลื่อย จัมโบ้
กรองน้ำมัน FS120
เครื่องตัดหญ้ารถเข็น YAKUZA GX35
เกลียวเร่งลูกสูบ ทองเหลือง STP-30D
กระปุกเอ็นตัดหญ้า แดงเล็ก
ข้อต่อทางเดินน้ำมัน 168F เหล็ก
กระโปรงเครื่อง F-30 KASEI
ข้อต่อสายดูดปั๊มชน 2"
เข็มลูกลอย G150-200
เข็มลูกลอยคาร์บูเรเตอร์ 767
กรองเหล็ก+ฐาน GX35
กุญแจบางหมาป่า ทล. คอยาว 40mm.
ข้อเหวี่ยง GX390/188F
กรองน้ำมันเครื่อง 4500-5800
กระเดื่องล่าง
ข้อเหวี่ยงปั๊มชัก เบนซ์ 1.1/2"
เกย์กลม
กรองน้ำมันเครื่องเลื่อย จัมโบ้
กรองน้ำมัน FS120
กระปุกเอ็นตัดหญ้า แดงเล็ก
ข้อต่อทางเดินน้ำมัน 168F เหล็ก