ซิลปั๊มหอยไฟฟ้า CM560-12-26
มีสินค้า
| Unit | ชุด |
|---|
กะโหลกปั๊มปิเนียมชนเครื่อง PVC 2"
เข็มลูกลอยคาร์บูเรเตอร์ 767
กล่องควบคุมปั๊มแบต 767
ข้อต่อสายดูดปั๊มชน 3"
เขี้ยวในชุดสตาร์ท 767 I-start-2
กระบอกหาง CG260 26mm. x 7mm.
ท่อส่งผ้าใบขี้ม้า 6" (92m.)
ข้อเหวี่ยง GX160/168F
กรองเหล็ก+ฐาน GX35
กกหน้าแปลนครบชุด GX35-26mm. x 9T
กระเดื่องสตาร์ท NB411 จีน AL
ท่อส่งผ้าใบ 2" รุ่น 6 Bar (100m.)
กะโหลกปั๊มปิเนียมชนเครื่อง PVC 3"
ข้อเหวี่ยงครบชุด 767 TU26 (ยาว)
กระปุกเอ็นตัดหญ้า STIHL
กระเดื่องวาล์ว GX35 IN/EX
ครอบหัวเทียน GX160/168F
เครื่องตัดหญ้า ARJIN NB411 i-start
ข้อต่อน้ำออก 706A,800BS
กระปุกเอ็นตัดหญ้า แดงเล็ก
ข้อต่อกันสายน้ำมันหัก (ตรง)
ข้องอน้ำลง 767 ตัวใหญ่ PVC
กะโหลกปั๊มชัก เบนซ์ ม่วง 1"