ซิลปั๊มหอยไฟฟ้า CM560-12-26
มีสินค้า
| Unit | ชุด |
|---|
ก้านสูบปั๊มชัก 1.1/2" เบนซ์
เกลียวเร่งลูกสูบ ทองเหลือง TF-70C
ขาตั้งเครื่อง 767,CG260,TL33
ข้อต่อเกษตร 3 ทาง Y ทองเหลือง
ข้องอถังโยกทองเหลือง
ก้านสูบ STP-26D
ข้อต่อสายดูดปั๊มชน 2"
คอนเดนเซอร์เหลี่ยม 12UF 450V
ข้อต่อฟรี
คอนเดนเซอร์เหลี่ยม 4UF 450V
ก้านสูบ TF-70C
ข้อต่อสายดูดปั๊มชน 4"
ก้านสูบปั๊มชัก 2" เบนซ์
ก้านสูบปั๊มชัก 1.1/2" เบนซ์
ขาตั้งเครื่อง 767,CG260,TL33
ข้อต่อเกษตร 3 ทาง Y ทองเหลือง
ข้องอถังโยกทองเหลือง
ก้านสูบ STP-26D
ข้อต่อสายดูดปั๊มชน 2"
คอนเดนเซอร์เหลี่ยม 12UF 450V
ข้อต่อฟรี
คอนเดนเซอร์เหลี่ยม 4UF 450V
ข้อต่อสายดูดปั๊มชน 4"
ก้านสูบปั๊มชัก 2" เบนซ์