ซิลปั๊มหอยไฟฟ้า CM301-12-26
มีสินค้า
| Unit | ชุด |
|---|
กระบอกหาง CG260 24mm. x 6mm. บู๊ชทองเหลือง
เข็มลูกลอย G150-200
ข้อต่อสวมปั๊ม ท.ล. 1/2" PU-8
ข้อต่อฟรี ทองเหลือง
กระเดื่องสตาร์ท NB411 PVC จีน (สีขาว)
กกหน้าแปลนตัดหญ้า ข้ออ่อนครบชุด
ก๊อกน้ำมัน G200#2
ท่อส่งผ้าใบ 1.1/2" รุ่น 2 Bar (100m.)
ข้อเหวี่ยงปั๊มชัก เบนซ์ 1"
กรรไกรตัดกิ่งไก่ชน 3.0m.
เครื่องตัดหญ้า ARJIN CG260
คอยล์ EC10D NEW
ข้อต่อพ่นยาทองเหลือง ผู้+เมีย หนา
ท่อส่งผ้าใบ 4" รุ่น 2 bar (100m.)
กรองใต้ถังน้ำยา 767
กระบอกหาง CG260 26mm. x 7mm.
ท่อส่งผ้าใบ 3" รุ่น 6 Bar (100m.)
คอนเดนเซอร์เหลี่ยม 10UF 450V
กกหน้าแปลนครบชุด CG328-28 mm. x 9T
กระปุกเอ็นตัดหญ้า STIHL
คอนเดนเซอร์เหลี่ยม 4UF 450V
ข้อต่อสวมปั๊ม ท.ล. 1/2" PU-8
ข้อต่อฟรี ทองเหลือง
ข้อเหวี่ยงปั๊มชัก เบนซ์ 1"
กรรไกรตัดกิ่งไก่ชน 3.0m.
เครื่องตัดหญ้า ARJIN CG260
คอยล์ EC10D NEW
กรองใต้ถังน้ำยา 767
กระบอกหาง CG260 26mm. x 7mm.
คอนเดนเซอร์เหลี่ยม 10UF 450V
กระปุกเอ็นตัดหญ้า STIHL
คอนเดนเซอร์เหลี่ยม 4UF 450V