ข้อเหวี่ยง GX160/168F
มีสินค้า
| Unit | เส้น |
|---|
ก้านสูบ GX390/188F STD
กุญแจ จระเข้ คอยาว 40mm.ทอง
ท่อส่งผ้าใบ 2" รุ่น 2 Bar (100m.)
กระบอกหาง CG260 24mm. x 6mm. บู๊ชทองเหลือง
ก้านสูบปั๊มเคียวริสุ 706A,800BS แท้
กกหน้าแปลนครบชุด NB411-28 mm. x 9T
กาวทาปะเก็น White
เกย์กลม
ก๊อกน้ำมัน F30,3WF
ข้อเหวี่ยงครบชุด KAZE
เกลียวเร่งลูกสูบ ทองเหลือง STP-30D
เครื่องตัดหญ้า WIKIKI RBB-45AB (411)
ท่อส่งผ้าใบขี้ม้า 8" (92m.)
กล่องควบคุมปั๊มแบต 767
ข้อต่อทางเดินน้ำมัน 168F PVC
ท่อส่งผ้าใบ 2" รุ่น 3 Bar (100m.)
เขี้ยวในชุดสตาร์ท 767 I-start-2
กาว ทรีบรอนด์ 1104 35g.
เกลียวเร่งลูกสูบ ทองเหลือง STP-26D
ก้านสูบ GX390/188F STD
กุญแจ จระเข้ คอยาว 40mm.ทอง
กาวทาปะเก็น White
เกย์กลม
ก๊อกน้ำมัน F30,3WF
ข้อเหวี่ยงครบชุด KAZE
ท่อส่งผ้าใบขี้ม้า 8" (92m.)
กล่องควบคุมปั๊มแบต 767
ข้อต่อทางเดินน้ำมัน 168F PVC