ก้านรั้งแขนกาวานา GX160/168F
ขนาดลวดหนา 2mm. ความยาวรวม 140mm.
มีสินค้า
เข็มลูกลอยคาร์บูเรเตอร์ 767
กกหน้าแปลนครบชุด NB411-28 mm. x 9T
ข้อต่อทางเดินน้ำมัน 168F PVC
เข็มลูกลอยคาร์บูเรเตอร์ 767
ข้อต่อทางเดินน้ำมัน 168F PVC