ไดโอด ไดนาโม FGT-20/12-2A (QL-10A/1200V)
มีสินค้า
| Unit | อัน |
|---|
จาน STL 1.0mm. JET แบบเรียบ
ด้ามพ่นยาหัวตรง 3F หัวพ่นดำ
ด้ามพ่นยาหัวตรง 4F หัวโต STP
ด้ามพ่นยาหัวตรง 1.5F ทองเหลือง
กรองใต้ถังน้ำมัน G4K
ก้านสูบปั๊มชัก 1.1/2" เบนซ์
เครื่องตัดหญ้า GX25-S4
กกหน้าแปลนครบชุด RBC411-28mm. x 9T
สกรู BSW+หัว 1/2"x1.1/4"(15ชุด) W/Z
เครื่องชนปั๊มน้ำหูหิ้ว Rabin 1"
ข้อต่อคาร์บูเรเตอร์ 4500-5800
กะโหลกปั๊มปิเนียมชนเครื่อง PVC 2"
จาน STL 1.0mm. JET แบบเรียบ
ด้ามพ่นยาหัวตรง 3F หัวพ่นดำ
ด้ามพ่นยาหัวตรง 4F หัวโต STP
ด้ามพ่นยาหัวตรง 1.5F ทองเหลือง
กรองใต้ถังน้ำมัน G4K
ก้านสูบปั๊มชัก 1.1/2" เบนซ์
เครื่องตัดหญ้า GX25-S4
ข้อต่อคาร์บูเรเตอร์ 4500-5800