ใบพัดลม GX160/168F
มีสินค้า
| Unit | ใบ |
|---|
ท่อส่งผ้าใบขี้ม้า 6" (92m.)
กระบอกหาง CG260 24mm. x 6mm. บู๊ชทองเหลือง
ขารองถังน้ำยาปั๊มแบต 767
กุญแจ จระเข้ คอสั้น 35mm.เงิน
เข็มลูกลอย F30,T200,CG328
กระบอกหางตัดหญ้ารถเข็น 50cm.
กระปุกเอ็นตัดหญ้า แดงเล็ก
ข้อต่อน้ำออก 706A,800BS
ก้านยกลิ้นปุ๋ย G5K
กกหน้าแปลนครบชุด GX35-28mm. x 9T
ข้อต่อทางเดินน้ำมัน 168F เหล็ก
ข้อเหวี่ยงครบชุด G5K
ก้านสูบครบชุด TL33
ข้อต่องอ PU-6
ข้อต่องอ PU-8
ข้อเหวี่ยงครบชุด CG330,TL33
ข้อต่อทางเดินน้ำมัน 168F PVC
กระโปรงเครื่อง F-30 KASEI
กรองใต้ถังน้ำมัน G4K
คอยล์ CDI GX160/168F+ครอบหัวเทียน
ท่อส่งผ้าใบขี้ม้า 6" (92m.)
ขารองถังน้ำยาปั๊มแบต 767
กุญแจ จระเข้ คอสั้น 35mm.เงิน
เข็มลูกลอย F30,T200,CG328
กระบอกหางตัดหญ้ารถเข็น 50cm.
กระปุกเอ็นตัดหญ้า แดงเล็ก
ข้อต่อน้ำออก 706A,800BS
ข้อต่อทางเดินน้ำมัน 168F เหล็ก
ก้านสูบครบชุด TL33
ข้อต่องอ PU-6
ข้อต่องอ PU-8
ข้อเหวี่ยงครบชุด CG330,TL33
ข้อต่อทางเดินน้ำมัน 168F PVC