เสื้อสูบ GX200/168FA
มีสินค้า
| Unit | อัน |
|---|
ท่อส่งผ้าใบขี้ม้า 6" (92m.)
กระบอกหาง CG260 24mm. x 6mm. บู๊ชทองเหลือง
ขารองถังน้ำยาปั๊มแบต 767
กุญแจ จระเข้ คอสั้น 35mm.เงิน
เข็มลูกลอย F30,T200,CG328
กระบอกหางตัดหญ้ารถเข็น 50cm.
กระปุกเอ็นตัดหญ้า แดงเล็ก
ข้อต่อน้ำออก 706A,800BS
ก้านยกลิ้นปุ๋ย G5K
กกหน้าแปลนครบชุด GX35-28mm. x 9T
ข้อต่อทางเดินน้ำมัน 168F เหล็ก
ข้อเหวี่ยงครบชุด G5K
ก้านสูบครบชุด TL33
ข้อต่องอ PU-6
ข้อต่องอ PU-8
กรรไกรกระตุกกิ่งไม้ ALLWAYS 3.0m
กุญแจบางหมาป่า ทล. คอยาว 30mm.
เกลียวเร่งลูกสูบ ทองเหลือง TF-70C
ท่อส่งผ้าใบ 2" รุ่น 6 Bar (100m.)
กระเดื่องวาล์ว GX35 IN/EX
แกนปั๊มชักเบนซ์ STL 1"
กกหน้าแปลนครบชุด NB411-28 mm. x 9T
เกลียวเร่งลูกสูบ ปิเนียม STP-26D
ข้อเหวี่ยงครบชุด CG330,TL33
เครื่องตัดหญ้า GX25-S4
ข้อต่อคาร์บูเรเตอร์ 767 ลูกลอย
ปะเก็นยางหน้าปั๊ม เรือรดน้ำ
ก๊อกน้ำมัน G200#3
ข้อต่อตรง PU-8
กุญแจ จระเข้ คอยาว 50mm.เงิน
ข้องอน้ำลง 767 ตัวใหญ่ PVC
ข้อเหวี่ยง GX390/188F
ท่อส่งผ้าใบขี้ม้า 6" (92m.)
กุญแจ จระเข้ คอสั้น 35mm.เงิน
เข็มลูกลอย F30,T200,CG328
กระบอกหางตัดหญ้ารถเข็น 50cm.
กระปุกเอ็นตัดหญ้า แดงเล็ก
ข้อต่อน้ำออก 706A,800BS
ข้อต่อทางเดินน้ำมัน 168F เหล็ก
ก้านสูบครบชุด TL33
ข้อต่องอ PU-6
กุญแจบางหมาป่า ทล. คอยาว 30mm.
กระเดื่องวาล์ว GX35 IN/EX
แกนปั๊มชักเบนซ์ STL 1"
ข้อเหวี่ยงครบชุด CG330,TL33
เครื่องตัดหญ้า GX25-S4
ปะเก็นยางหน้าปั๊ม เรือรดน้ำ
ก๊อกน้ำมัน G200#3
กุญแจ จระเข้ คอยาว 50mm.เงิน