สปริงกาวานา GX160/168F
เป็นสปริงตัวแข็ง ช่วงขดสปริงกว้าง 7mm. ยาว 19mm. ความยาวรวม 119mm.
มีสินค้า
| Unit | ตัว |
|---|
เครื่องตัดหญ้า MITSUROMAR RBC411
เครื่องตัดหญ้า YAKUZA NB411
กรองใต้ถังน้ำยา 767
เกย์ปั๊มแบต 767
กระเดื่องสตาร์ท NB411 จีน AL
ท่อส่งผ้าใบขี้ม้า 12" (92m.)
ข้อต่อกันสายน้ำมันหัก (งอ)
กระบอกหางตัดหญ้ารถเข็น 50cm.
CDI ตัดหญ้า
ท่อส่งผ้าใบ 2" รุ่น 2 Bar (100m.)
ก้านสูบ TF-22
เครื่องเบนซิน TAKARA 5.5 HP
กุญแจ จระเข้ คอสั้น 35mm.เงิน
กระบอกหาง CG260 26mm. x 7mm.
เกลียวเร่งลูกสูบ ทองเหลือง TF-70C
กกหน้าแปลนครบชุด CG260-26 mm. x 9T
เครื่องตัดหญ้า ข้ออ่อน YAKUZA TB430
ข้อต่อทางเดินน้ำมัน 168F เหล็ก
ข้องอลมใหญ่ F30
คอยล์ EC10D
ขาตั้งเครื่อง 767,CG260,TL33
ข้อเหวี่ยงครบชุด 767 TL26 (สั้น)
ก้านปรับปุ๋ย F30 ครบชุด STL (27)
กระเดื่องวาล์ว GX35 IN/EX
กระปุกเอ็นตัดหญ้า แดงเล็ก
กรองใต้ถังน้ำมัน CG328
กาวทาปะเก็น White
กระเดื่องสตาร์ท NB411 PVC แบบแท้ (สีดำ)
เครื่องตัดหญ้ารถเข็น YAKUZA GX35
เกลียวเร่งลูกสูบ ทองเหลือง STP-26D
กระโปรงครอบพัดลม GX160/168F
กระบอกหาง CG260 24mm. x 6mm. บู๊ชทองเหลือง
แกนปั๊มชักเบนซ์ STL 1"
เข็มลูกลอย GX160/168F PC
เกย์กลม
ก้านสูบปั๊มชัก 1.1/2" เบนซ์
กุญแจ จระเข้ คอยาว 40mm.เงิน
กระปุกเอ็นตัดหญ้า STIHL
ข้อต่อทางเดินน้ำมัน 168F PVC
คอนเดนเซอร์เหลี่ยม 4UF 450V
ข้อต่อสายดูดปั๊มชน 4"
กรองเหล็ก+ฐาน GX35
คอนเดนเซอร์ G200
เครื่องตัดหญ้า YAKUZA NB411
กระเดื่องสตาร์ท NB411 จีน AL
ท่อส่งผ้าใบขี้ม้า 12" (92m.)
ข้อต่อกันสายน้ำมันหัก (งอ)
กระบอกหางตัดหญ้ารถเข็น 50cm.
CDI ตัดหญ้า
ก้านสูบ TF-22
เครื่องเบนซิน TAKARA 5.5 HP
กุญแจ จระเข้ คอสั้น 35mm.เงิน
กระบอกหาง CG260 26mm. x 7mm.
ข้อต่อทางเดินน้ำมัน 168F เหล็ก
ข้องอลมใหญ่ F30
คอยล์ EC10D
ขาตั้งเครื่อง 767,CG260,TL33
กระเดื่องวาล์ว GX35 IN/EX
กระปุกเอ็นตัดหญ้า แดงเล็ก
กรองใต้ถังน้ำมัน CG328
กาวทาปะเก็น White
กระโปรงครอบพัดลม GX160/168F
แกนปั๊มชักเบนซ์ STL 1"
เข็มลูกลอย GX160/168F PC
เกย์กลม
ก้านสูบปั๊มชัก 1.1/2" เบนซ์
กุญแจ จระเข้ คอยาว 40mm.เงิน
กระปุกเอ็นตัดหญ้า STIHL
ข้อต่อทางเดินน้ำมัน 168F PVC
คอนเดนเซอร์เหลี่ยม 4UF 450V
ข้อต่อสายดูดปั๊มชน 4"
กรองเหล็ก+ฐาน GX35
คอนเดนเซอร์ G200
มีสินค้า