สปริงกาวานา GX160/168F
เป็นสปริงตัวแข็ง ช่วงขดสปริงกว้าง 7mm. ยาว 19mm. ความยาวรวม 119mm.
มีสินค้า
| Unit | ตัว |
|---|
ขั้วต่อสายชาร์ทปั๊มแบต 18L,767
เกลียวเร่งลูกสูบ ทองเหลือง TF-70C
ข้อต่อทางเดินน้ำมัน 168F PVC
ขั้วต่อสายชาร์ทปั๊มแบต 18L,767
ข้อต่อทางเดินน้ำมัน 168F PVC
มีสินค้า