ลูกสูบครบชุด GX200/168FA
ลูกสูบพร้อมแหวน+สลัก+ปริ้นท์ล็อค ขนาด : กว้าง 68mm. ช่วงชัก 14.5mm. สลัก 18mm. ความสูง 47.5mm.
มีสินค้า
| Unit | ชุด |
|---|
ข้อต่อสายดูดปั๊มชน 3" x 2"
กระปุกเอ็นตัดหญ้า STIHL
เข็มลูกลอยคาร์บูเรเตอร์ 767
ขารองถังน้ำยาปั๊มแบต 767
ข้อต่อฟรี G5K
กรองเหล็ก+ฐาน GX35
ข้อต่อตรง PU-6
ขั้วต่อสายชาร์ทปั๊มแบต 18L,767
ข้อเหวี่ยงครบชุด G5K
ข้อเหวี่ยงครบชุด KAZE
ข้อเหวี่ยงครบชุด CG330,TL33
ข้อต่อทางเดินน้ำมัน 168F PVC
ข้อต่อสายดูดปั๊มชน 3" x 2"
กระปุกเอ็นตัดหญ้า STIHL
กรองเหล็ก+ฐาน GX35
ข้อต่อตรง PU-6
ขั้วต่อสายชาร์ทปั๊มแบต 18L,767
ข้อเหวี่ยงครบชุด KAZE
ข้อเหวี่ยงครบชุด CG330,TL33
ข้อต่อทางเดินน้ำมัน 168F PVC
มีสินค้า