ลูกสูบครบชุด GX160/168F
ลูกสูบพร้อมแหวน+สลัก+ปริ้นท์ล็อค ขนาด : กว้าง 68mm. ช่วงชัก 15mm. สลัก 18mm. ความสูง 52mm.
มีสินค้า
| Unit | ชุด |
|---|
กระเดื่องสตาร์ท NB411 จีน AL
กกหน้าแปลนตัดหญ้า ข้ออ่อนครบชุด
กกหน้าแปลนครบชุด NB411-26 mm. x 9T
คอยล์ CDI GX390/188F+ครอบหัวเทียน
ข้อต่อพ่นยาทองเหลือง ผู้+เมีย หนา
เครื่องตัดหญ้า MARIMEX STILL 89S
ก้านสูบ TF-22
กระปุกเอ็นตัดหญ้า STIHL
ข้อต่อคาร์บูเรเตอร์ F30 AL
กรองใต้ถังน้ำมัน G4K
กกหน้าแปลนครบชุด CG328-28 mm. x 9T
กระบอกหาง CG260 24mm. x 6mm. บู๊ชทองเหลือง
กกหน้าแปลนครบชุด GX35-26mm. x 9T
ท่อส่งน้ำผ้าหรีด 1.1/2"
ข้อต่อกันสายน้ำมันหัก (ตรง)
ข้อต่อพ่นยาทองเหลือง ผู้+เมีย (ปีก)
ข้อต่อสามทาง PU-8
กะโหลกปั๊มชัก เบนซ์ ม่วง 1"
กระปุกเอ็นตัดหญ้า แดงใหญ่
ขั้วต่อสายชาร์ทปั๊มแบต 18L,767
ข้อต่อกันสายน้ำมันหัก (งอ)
ข้องอโปโล 767 ตัวเล็ก
แกนขามอเตอร์ ปั๊มชักเบนซ์ 1"
ขาตั้งเครื่อง YAKUZA 767
เกย์แท่ง
ข้อต่อคาร์บูเรเตอร์ 767 ลูกลอย
ครอบหัวเทียน GX160/168F
ข้อต่อน้ำออก 706A,800BS
คอยล์ CDI GX160/168F+ครอบหัวเทียน
ข้อต่อทางเดินน้ำมัน 168F PVC
ก๊อกน้ำมัน G200#2
กระเดื่องสตาร์ท NB411 จีน AL
ก้านสูบ TF-22
กระปุกเอ็นตัดหญ้า STIHL
ข้อต่อคาร์บูเรเตอร์ F30 AL
กรองใต้ถังน้ำมัน G4K
ท่อส่งน้ำผ้าหรีด 1.1/2"
ข้อต่อกันสายน้ำมันหัก (ตรง)
ข้อต่อสามทาง PU-8
กะโหลกปั๊มชัก เบนซ์ ม่วง 1"
กระปุกเอ็นตัดหญ้า แดงใหญ่
ขั้วต่อสายชาร์ทปั๊มแบต 18L,767
ข้อต่อกันสายน้ำมันหัก (งอ)
แกนขามอเตอร์ ปั๊มชักเบนซ์ 1"
ขาตั้งเครื่อง YAKUZA 767
เกย์แท่ง
ครอบหัวเทียน GX160/168F
ข้อต่อน้ำออก 706A,800BS
ข้อต่อทางเดินน้ำมัน 168F PVC
ก๊อกน้ำมัน G200#2
มีสินค้า