ปะเก็นฝาสูบ GX160/168F
มีสินค้า
| Unit | แผ่น |
|---|
ก้านรั้งแขนกาวานา GX160/168F
กกหน้าแปลนครบชุด CG260-26 mm. x 9T
ข้อเหวี่ยงครบชุด CG330,TL33
กกหน้าแปลนครบชุด NB411-26 mm. x 9T
กรรไกรตัดกิ่งไก่ชน 3.0m.
ก้านสูบ TF-70C
ก้านสูบครบชุด TL33
กระเดื่องสตาร์ท NB411 PVC จีน (สีขาว)
กระบอกหาง CG260 24mm. x 6mm. บู๊ชทองเหลือง
ก๊อกน้ำมัน F30,3WF
ข้อต่อสายดูดปั๊มชน 4"
ก้านปรับปุ๋ย F30 ครบชุด STL (27)
ข้อเหวี่ยงครบชุด 767 TU26 (ยาว)
กระโปรงครอบพัดลม GX160/168F
กระปุกเอ็นตัดหญ้า STIHL
ข้อต่อตรง PU-6
ข้อต่อทางเดินน้ำมัน 168F PVC
กรองใต้ถังน้ำมัน CG328
กุญแจ จระเข้ คอยาว 50mm.เงิน