ปะเก็นชุด GX160/168 PC
มีสินค้า
| Unit | ชุด |
|---|
เครื่องตัดหญ้า MITSUROMAR RBC411
เครื่องตัดหญ้า YAKUZA NB411
กรองใต้ถังน้ำยา 767
เกย์ปั๊มแบต 767
กระเดื่องสตาร์ท NB411 จีน AL
ท่อส่งผ้าใบขี้ม้า 12" (92m.)
ข้อต่อกันสายน้ำมันหัก (งอ)
กระบอกหางตัดหญ้ารถเข็น 50cm.
CDI ตัดหญ้า
ท่อส่งผ้าใบ 2" รุ่น 2 Bar (100m.)
ก้านสูบ TF-22
เครื่องเบนซิน TAKARA 5.5 HP
กุญแจ จระเข้ คอสั้น 35mm.เงิน
กระบอกหาง CG260 26mm. x 7mm.
เกลียวเร่งลูกสูบ ทองเหลือง TF-70C
กกหน้าแปลนครบชุด CG260-26 mm. x 9T
เครื่องตัดหญ้า ข้ออ่อน YAKUZA TB430
ข้อต่อทางเดินน้ำมัน 168F เหล็ก
ข้องอลมใหญ่ F30
คอยล์ EC10D
ขาตั้งเครื่อง 767,CG260,TL33
ก๊อกน้ำมัน G200#3
ข้อต่อสายดูดปั๊มชน 2" x 1.1/2"
กระเดื่องสตาร์ท NB411 PVC จีน (สีขาว)
ท่อส่งผ้าใบ 3" รุ่น 6 Bar (100m.)
กรรไกรตัดหญ้ายืดได้ ALLWAYS
ท่อส่งน้ำผ้าหรีด 2.1/2"
กุญแจ จระเข้ คอยาว 40mm.ทอง
ก๊อกน้ำมัน SK230,KF34
กระปุกเอ็นตัดหญ้า แดงเล็ก
กระบอกหาง CG260 24mm. x 6mm. บู๊ชทองเหลือง
คอนเดนเซอร์ G200
เครื่องตัดหญ้า YAKUZA NB411
กระเดื่องสตาร์ท NB411 จีน AL
ท่อส่งผ้าใบขี้ม้า 12" (92m.)
ข้อต่อกันสายน้ำมันหัก (งอ)
กระบอกหางตัดหญ้ารถเข็น 50cm.
CDI ตัดหญ้า
ก้านสูบ TF-22
เครื่องเบนซิน TAKARA 5.5 HP
กุญแจ จระเข้ คอสั้น 35mm.เงิน
กระบอกหาง CG260 26mm. x 7mm.
ข้อต่อทางเดินน้ำมัน 168F เหล็ก
ข้องอลมใหญ่ F30
คอยล์ EC10D
ขาตั้งเครื่อง 767,CG260,TL33
ก๊อกน้ำมัน G200#3
ข้อต่อสายดูดปั๊มชน 2" x 1.1/2"
กรรไกรตัดหญ้ายืดได้ ALLWAYS
ท่อส่งน้ำผ้าหรีด 2.1/2"
กุญแจ จระเข้ คอยาว 40mm.ทอง
ก๊อกน้ำมัน SK230,KF34
กระปุกเอ็นตัดหญ้า แดงเล็ก