ตะแกรงกรองน้ำมัน GX160/168F
มีสินค้า
| Unit | อัน |
|---|
จาน STL 1.0mm. JET แบบเรียบ
ด้ามพ่นยาหัวตรง 3F หัวพ่นดำ
ด้ามพ่นยาหัวตรง 4F หัวโต STP
ด้ามพ่นยาหัวตรง 1.5F ทองเหลือง
กรองใต้ถังน้ำมัน G4K
ก้านสูบปั๊มชัก 1.1/2" เบนซ์
เครื่องตัดหญ้า GX25-S4
กกหน้าแปลนครบชุด RBC411-28mm. x 9T
สกรู BSW+หัว 1/2"x1.1/4"(15ชุด) W/Z
เครื่องชนปั๊มน้ำหูหิ้ว Rabin 1"
ข้อต่อคาร์บูเรเตอร์ 4500-5800
กะโหลกปั๊มปิเนียมชนเครื่อง PVC 2"
เครื่องตัดหญ้า YAKUZA GX35
ก้านสูบ TF-70C
เครื่องเบนซิน ROMAR 7 HP
เครื่องตัดหญ้ารถเข็น YAKUZA NB411 แฮนด์คู่
เกลียวเร่งลูกสูบ ทองเหลือง STP-30D
กกหน้าแปลนครบชุด GX35-26mm. x 9T
เครื่องตัดหญ้า YAKUZA NB411
เครื่องตัดหญ้า MARIMEX STILL 89S
กรองใต้ถังน้ำมัน CG328
แหวนล็อกเขี้ยวสตาร์ท UMK35
ก๊อกน้ำมัน G200#2
ข้อต่อสายดูดปั๊มชน 3"
ขามอเตอร์ปั๊มหอย (น็อต8mm.)
กระปุกเอ็นตัดหญ้า STIHL
กระปุกเอ็นตัดหญ้า แดงเล็ก
ก้านสูบครบชุด TL33
เกย์ปั๊มแบต18L
ก้านรั้งแขนกาวานา GX160/168F
เขี้ยวในชุดสตาร์ท 767 I-start-2
ข้อต่อทางเดินน้ำมัน 168F เหล็ก