ซิลปั๊มหอยไฟฟ้า CM560-14-30
|---|
กระเดื่องวาล์ว GX35 IN/EX
กกหน้าแปลนครบชุด NB411-28 mm. x 9T
ขั้วต่อสายชาร์ทปั๊มแบต 18L,767
ขามอเตอร์ปั๊มหอย (น็อต8mm.)
CDI ตัดหญ้า
กุญแจ จระเข้ คอสั้น 35mm.ทอง
เข็มลูกลอย G150-200
ท่อส่งผ้าใบ 3" รุ่น 6 Bar (100m.)
กระปุกเอ็นตัดหญ้า แดงใหญ่
แกนปั๊มชักเบนซ์ STL 1"
เกลียวเร่งลูกสูบ ทองเหลือง STP-26D
ขาเข็มลูกลอย F30,TD40
เครื่องตัดหญ้ารถเข็น YAKUZA NB411 แฮนด์คู่
กรองเหล็ก+ฐาน GX35
คอนเดนเซอร์เหลี่ยม 10UF 450V
กาวทาปะเก็น Black
เครื่องตัดหญ้า ARJIN NB411 i-start
ข้อต่อพ่นยาทองเหลือง ผู้+เมีย 7 ชั้น
กระเดื่องสตาร์ท NB411 จีน AL
กุญแจบางหมาป่า ทล. คอยาว 40mm.
ข้อต่อพ่นยาทองเหลือง ผู้+เมีย (ปีก)
เครื่องเบนซิน TAKARA 5.5 HP
ข้อต่อสวมปั๊ม ท.ล. 1/2" PU-8
เครื่องชนปั๊มน้ำหูหิ้ว YAKUZA 1.1/2" i-start
กระปุกเอ็นตัดหญ้า STIHL
กระบอกหางตัดหญ้ารถเข็น 50cm.
ข้อเหวี่ยงครบชุด G5K
ท่อส่งผ้าใบ 3" รุ่น 2 Bar (100m.)
ก้านสูบปั๊มชัก 1.1/2" เบนซ์
เครื่องตัดหญ้า WIKIKI WIN-45AB HONDA
เกย์กลม น้ำมัน
ข้อต่อน้ำออก 706A,800BS
ก้านสูบปั๊มชัก 1" เบนซ์
ข้อต่องอ PU-8
เครื่องตัดหญ้า YAKUZA NB411
ท่อส่งผ้าใบ 4" รุ่น 6 Bar (100m.)
ท่อส่งผ้าใบ 4" รุ่น 2 bar (100m.)
กกหน้าแปลนครบชุด GX35-28mm. x 9T
ก้านสูบ TF-70C
กกหน้าแปลนตัดหญ้า ข้ออ่อนครบชุด
ก้านสูบ STP-30D
แกนยกถาดกระดกปุ๋ย F30 PVC ดำ
กกหน้าแปลนครบชุด CG328-28 mm. x 9T
กระบอกหาง CG260 24mm. x 6mm. บู๊ชทองเหลือง
เครื่องตัดหญ้า MARTENS NB411-R10
เครื่องตัดหญ้า MARIMEX STILL 89S
กุญแจบางหมาป่า ทล. คอยาว 30mm.
ท่อส่งผ้าใบ 1.1/2" รุ่น 3 Bar (100m.)
เกลียวเร่งลูกสูบ ทองเหลือง TF-45
ข้อต่อสายดูดปั๊มชน 1.1/2"
ก๊อกน้ำมัน G200#1
กุญแจ จระเข้ คอสั้น 40mm.ทอง
กระเดื่องวาล์ว GX160/168F ครบชุด
กกสั้นชุบซิงค์
กระปุกเอ็นตัดหญ้า แดงเล็ก
กะโหลกปั๊มชัก เบนซ์ ทอง1"
กระเดื่องวาล์ว GX35 IN/EX
ขั้วต่อสายชาร์ทปั๊มแบต 18L,767
ขามอเตอร์ปั๊มหอย (น็อต8mm.)
CDI ตัดหญ้า
กุญแจ จระเข้ คอสั้น 35mm.ทอง
กระปุกเอ็นตัดหญ้า แดงใหญ่
แกนปั๊มชักเบนซ์ STL 1"
ขาเข็มลูกลอย F30,TD40
กรองเหล็ก+ฐาน GX35
คอนเดนเซอร์เหลี่ยม 10UF 450V
กาวทาปะเก็น Black
กระเดื่องสตาร์ท NB411 จีน AL
กุญแจบางหมาป่า ทล. คอยาว 40mm.
เครื่องเบนซิน TAKARA 5.5 HP
ข้อต่อสวมปั๊ม ท.ล. 1/2" PU-8
กระปุกเอ็นตัดหญ้า STIHL
กระบอกหางตัดหญ้ารถเข็น 50cm.
ข้อเหวี่ยงครบชุด G5K
เกย์กลม น้ำมัน
ข้อต่อน้ำออก 706A,800BS
ก้านสูบปั๊มชัก 1" เบนซ์
ข้อต่องอ PU-8
ก้านสูบ TF-70C
ก้านสูบ STP-30D
แกนยกถาดกระดกปุ๋ย F30 PVC ดำ
กุญแจบางหมาป่า ทล. คอยาว 30mm.
กุญแจ จระเข้ คอสั้น 40mm.ทอง
กกสั้นชุบซิงค์
กระปุกเอ็นตัดหญ้า แดงเล็ก
กะโหลกปั๊มชัก เบนซ์ ทอง1"