ซิลปั๊มหอยไฟฟ้า CM560-12-26
มีสินค้า
| Unit | ชุด |
|---|
ก้านสูบปั๊มชัก 1.1/2" เบนซ์
เกลียวเร่งลูกสูบ ทองเหลือง TF-70C
ขาตั้งเครื่อง 767,CG260,TL33
ข้อต่อเกษตร 3 ทาง Y ทองเหลือง
ข้องอถังโยกทองเหลือง
ก้านสูบ STP-26D
ข้อต่อสายดูดปั๊มชน 2"
คอนเดนเซอร์เหลี่ยม 12UF 450V
ข้อต่อฟรี
คอนเดนเซอร์เหลี่ยม 4UF 450V
เกลียวเร่งลูกสูบ ทองเหลือง STP-30D
กะโหลกปั๊มชัก เบนซ์ ม่วง 1"
ก้านสูบปั๊มชัก 1.1/2" เบนซ์
ขาตั้งเครื่อง 767,CG260,TL33
ข้อต่อเกษตร 3 ทาง Y ทองเหลือง
ข้องอถังโยกทองเหลือง
ก้านสูบ STP-26D
ข้อต่อสายดูดปั๊มชน 2"
คอนเดนเซอร์เหลี่ยม 12UF 450V
ข้อต่อฟรี
คอนเดนเซอร์เหลี่ยม 4UF 450V
กะโหลกปั๊มชัก เบนซ์ ม่วง 1"