ซิลปั๊มหอยไฟฟ้า CM560-12-26
มีสินค้า
| Unit | ชุด |
|---|
เข็มลูกลอยคาร์บูเรเตอร์ 767
กรองน้ำมัน T140
เกลียวเร่งลูกสูบ ปิเนียม STP-26D
ข้อต่อกันสายน้ำมันหัก (งอ)
ข้อต่อสวมปั๊ม ท.ล. 3/8" PU-8
ขามอเตอร์ปั๊มชัก ปั๊มเบนซ์ 1"(คู่)
กรรไกรตัดหญ้ายืดได้ ALLWAYS
กระบอกหาง CG260 26mm. x 7mm.
ก้านสูบ TF-22
ข้อต่อสามทาง PU-8
ก้านสูบปั๊มชัก 1" เบนซ์
กระเดื่องวาล์ว GX160/168F ครบชุด
ขามอเตอร์ปั๊มหอย (น็อต8mm.)
กระเดื่องสตาร์ท NB411 จีน AL
กะโหลกปั๊มชัก เบนซ์ ทอง1"
เข็มลูกลอยคาร์บูเรเตอร์ 767
กรองน้ำมัน T140
ข้อต่อกันสายน้ำมันหัก (งอ)
ข้อต่อสวมปั๊ม ท.ล. 3/8" PU-8
กรรไกรตัดหญ้ายืดได้ ALLWAYS
กระบอกหาง CG260 26mm. x 7mm.
ก้านสูบ TF-22
ข้อต่อสามทาง PU-8
ก้านสูบปั๊มชัก 1" เบนซ์
ขามอเตอร์ปั๊มหอย (น็อต8mm.)
กระเดื่องสตาร์ท NB411 จีน AL
กะโหลกปั๊มชัก เบนซ์ ทอง1"