ซิลปั๊มหอยไฟฟ้า CM301-12-26
มีสินค้า
| Unit | ชุด |
|---|
คอนเดนเซอร์เหลี่ยม 12UF 450V
ข้อเหวี่ยงครบชุด 767 TU26 (ยาว)
คอนเดนเซอร์เหลี่ยม 5UF 450V
ข้อเหวี่ยงปั๊มชัก เบนซ์ 1.1/2"
คอนเดนเซอร์เหลี่ยม 10UF 450V
ก้านสูบปั๊มชัก 1" เบนซ์
ข้อต่อสายดูดปั๊มชน 1.1/2"
เกลียวเร่งลูกสูบ ปิเนียม STP-26D
ข้อต่อสายดูดปั๊มชน 3" x 2"
กะโหลกปั๊มชัก เบนซ์ ทอง1"
คอนเดนเซอร์เหลี่ยม 12UF 450V
คอนเดนเซอร์เหลี่ยม 5UF 450V
คอนเดนเซอร์เหลี่ยม 10UF 450V
ก้านสูบปั๊มชัก 1" เบนซ์
ข้อต่อสายดูดปั๊มชน 3" x 2"
กะโหลกปั๊มชัก เบนซ์ ทอง1"