ซิลปั๊มหอยไฟฟ้า CM301-12-26
มีสินค้า
| Unit | ชุด |
|---|
กระเดื่องวาล์ว GX35 IN/EX
กกหน้าแปลนครบชุด NB411-28 mm. x 9T
ขั้วต่อสายชาร์ทปั๊มแบต 18L,767
ขามอเตอร์ปั๊มหอย (น็อต8mm.)
CDI ตัดหญ้า
กุญแจ จระเข้ คอสั้น 35mm.ทอง
เข็มลูกลอย G150-200
ท่อส่งผ้าใบ 3" รุ่น 6 Bar (100m.)
กระปุกเอ็นตัดหญ้า แดงใหญ่
แกนปั๊มชักเบนซ์ STL 1"
เกลียวเร่งลูกสูบ ทองเหลือง STP-26D
ขาเข็มลูกลอย F30,TD40
เครื่องตัดหญ้ารถเข็น YAKUZA NB411 แฮนด์คู่
กระบอกหางตัดหญ้ารถเข็น 50cm.
กระบอกหาง CG260 26mm. x 7mm.
ข้อต่องอ PU-6
ก้านสูบปั๊มชัก 1.1/2" เบนซ์
เกย์กลม
ท่อส่งผ้าใบขี้ม้า 6" (92m.)
กระเดื่องวาล์ว GX35 IN/EX
ขั้วต่อสายชาร์ทปั๊มแบต 18L,767
ขามอเตอร์ปั๊มหอย (น็อต8mm.)
CDI ตัดหญ้า
กุญแจ จระเข้ คอสั้น 35mm.ทอง
เข็มลูกลอย G150-200
กระปุกเอ็นตัดหญ้า แดงใหญ่
แกนปั๊มชักเบนซ์ STL 1"
ขาเข็มลูกลอย F30,TD40
กระบอกหางตัดหญ้ารถเข็น 50cm.
กระบอกหาง CG260 26mm. x 7mm.
ข้อต่องอ PU-6
ก้านสูบปั๊มชัก 1.1/2" เบนซ์
เกย์กลม
ท่อส่งผ้าใบขี้ม้า 6" (92m.)