ซิลปั๊มหอยไฟฟ้า CM156-10-22
มีสินค้า
| Unit | ชุด |
|---|
คอนเดนเซอร์เหลี่ยม 12UF 450V
ข้อเหวี่ยงครบชุด 767 TU26 (ยาว)
คอนเดนเซอร์เหลี่ยม 5UF 450V
ข้อเหวี่ยงปั๊มชัก เบนซ์ 1.1/2"
คอนเดนเซอร์เหลี่ยม 10UF 450V
ก้านสูบปั๊มชัก 1" เบนซ์
ข้อต่อสายดูดปั๊มชน 1.1/2"
ข้อเหวี่ยงปั๊มชัก เบนซ์ 1"
ข้อต่อพ่นยาทองเหลือง ผู้+เมีย
กะโหลกปั๊มปิเนียมชนเครื่อง PVC 3"
ข้อต่อสายดูดปั๊มชน 3" x 2"
ข้อต่อคาร์บูเรเตอร์ 767 ลูกลอย
เกลียวเร่งลูกสูบ ทองเหลือง TF-70C
ข้องอโปโล 767 ตัวเล็ก
คอนเดนเซอร์เหลี่ยม 12UF 450V
คอนเดนเซอร์เหลี่ยม 5UF 450V
คอนเดนเซอร์เหลี่ยม 10UF 450V
ก้านสูบปั๊มชัก 1" เบนซ์
ข้อเหวี่ยงปั๊มชัก เบนซ์ 1"
ข้อต่อพ่นยาทองเหลือง ผู้+เมีย
ข้อต่อสายดูดปั๊มชน 3" x 2"