คอยล์ CDI GX160/168F+ครอบหัวเทียน
มีสินค้า
| Unit | ชุด |
|---|
คอนเดนเซอร์ G200
ข้อต่อทางเดินน้ำมัน 168F PVC
กรรไกรตัดกิ่งไก่ชน 3.0m.
กระบอกหาง CG260 26mm. x 7mm.
กาวทาปะเก็น Black
CDI ตัดหญ้า
กรองใต้ถังน้ำมัน G4K
เข็มลูกลอย GX160/168F PC
คอนเดนเซอร์ G200
ข้อต่อทางเดินน้ำมัน 168F PVC
กรรไกรตัดกิ่งไก่ชน 3.0m.
กระบอกหาง CG260 26mm. x 7mm.