คอยล์ CDI GX160/168F+ครอบหัวเทียน
มีสินค้า
| Unit | ชุด |
|---|
คอนเดนเซอร์ G200
ข้อต่อทางเดินน้ำมัน 168F PVC
กรรไกรตัดกิ่งไก่ชน 3.0m.
กระบอกหาง CG260 26mm. x 7mm.
กระเดื่องวาล์ว GX35 IN/EX
กกหน้าแปลนครบชุด RBC411-28mm. x 9T
ก้านสูบ GX160/168F STD
คอนเดนเซอร์ G200
ข้อต่อทางเดินน้ำมัน 168F PVC
กรรไกรตัดกิ่งไก่ชน 3.0m.
กระบอกหาง CG260 26mm. x 7mm.