ครอบหัวเทียน GX160/168F
มีสินค้า
| Unit | อัน |
|---|
กระป๋องผสมน้ำมัน
ขารองถังน้ำยาปั๊มแบต 767
กกหน้าแปลนครบชุด CG260-26 mm. x 9T
ท่อส่งผ้าใบขี้ม้า 10" (92m.)
เกย์ปั๊มแบต18L
เข็มลูกลอยคาร์บูเรเตอร์ 767
ข้อเหวี่ยงครบชุด 767 TL26 (สั้น)
ขั้วต่อสายชาร์ทปั๊มแบต 18L,767
ก้านปรับปุ๋ย F30 ครบชุด จีน (27)
ข้อต่อทางเดินน้ำมัน 168F เหล็ก
ข้อต่อคาร์บูเรเตอร์ F30 AL
ท่อส่งผ้าใบ 3" รุ่น 6 Bar (100m.)
ท่อส่งผ้าใบ 4" รุ่น 6 Bar (100m.)
กกหน้าแปลนครบชุด CG328-28 mm. x 9T
กระปุกเอ็นตัดหญ้า แดงเล็ก
เครื่องตัดหญ้า ARJIN CG260
ข้อเหวี่ยงครบชุด CG330,TL33
กระป๋องผสมน้ำมัน
ท่อส่งผ้าใบขี้ม้า 10" (92m.)
เกย์ปั๊มแบต18L
ขั้วต่อสายชาร์ทปั๊มแบต 18L,767
ข้อต่อทางเดินน้ำมัน 168F เหล็ก
ข้อต่อคาร์บูเรเตอร์ F30 AL