กระโปรงครอบพัดลม GX160/168F
มีสินค้า
| Unit | อัน |
|---|
ข้อต่อน้ำออก 706A,800BS
ข้อเหวี่ยงครบชุด 767 TU26 (ยาว)
กาว ทรีบรอนด์ 1104 35g.
กุญแจ จระเข้ คอสั้น 40mm.ทอง
ก้านสูบครบชุด TL33
กระปุกเอ็นตัดหญ้า STIHL
ข้อต่อทางเดินน้ำมัน 168F PVC
ขาตั้งเครื่อง 767,CG260,TL33
กระบอกหางตัดหญ้ารถเข็น 50cm.
เข็มลูกลอยคาร์บูเรเตอร์ 767
ท่อส่งผ้าใบ 3" รุ่น 2 Bar (100m.)
กรรไกรตัดหญ้ายืดได้ ALLWAYS
CDI ตัดหญ้า
ข้องอโปโล 767 ตัวเล็ก
กรองใต้ถังน้ำมัน CG328
กระบอกหาง CG260 26mm. x 7mm.
ข้อเหวี่ยงครบชุด KAZE
แหวนล็อกเขี้ยวสตาร์ท UMK35
ก๊อกน้ำมัน CG328
เข็มลูกลอย GX160/168F ลวด
ข้อต่อน้ำออก 706A,800BS
กาว ทรีบรอนด์ 1104 35g.
กุญแจ จระเข้ คอสั้น 40mm.ทอง
ก้านสูบครบชุด TL33
กระปุกเอ็นตัดหญ้า STIHL
ข้อต่อทางเดินน้ำมัน 168F PVC
ขาตั้งเครื่อง 767,CG260,TL33
กระบอกหางตัดหญ้ารถเข็น 50cm.
กรรไกรตัดหญ้ายืดได้ ALLWAYS
CDI ตัดหญ้า
กระบอกหาง CG260 26mm. x 7mm.